MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huy umesainiwa leo tarehe _ I mwezi 2 2022
KATI YA
Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _ VETa - ¥Mcepa skl 9pE
Evice s A

— ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, 5.L.P. 2849 Dar e Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja; -

NA

EEWIN teobFrey Ruivme anyg S.LP, 735

, MATE Lo maPYa - NYa kate
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
_kwiméa :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya_kwimgna

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi

Ya
SKimminh pp Yupaen Earilgy Tendgo La ABLUTiam a

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika:

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI . /
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania é;dﬂ, dﬂﬂr = Fundi

atafanya kazi ya m&(_w kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu,
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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MABADILIKO ya GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Sharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote e isipokuwa itakapokuwa
'meelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
tenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani va siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(3) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(C) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(€) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio™:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(3) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 2]  mwezi oz 2022
éu tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini. ;

(5} Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku < / toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
niyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
uramilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
»wa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIEU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatan: -

(2) Luienga S Hranmidg ,zt . ﬁd'ﬁfﬂﬁ'ﬂlisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamaja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maeclekezo ya Mvajiri;

(b) Kumpatia Mviajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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